Àwọn owó ìrántí ni a sábà máa ń fi ṣe ìrántí àwọn ìṣẹ̀lẹ̀ pàtàkì, àwọn ère, àti àwọn ayẹyẹ ọdún, tí wọ́n ní ìníyelórí àtitun sọkíkọ ìtàn kan.
Ní Kingtai, a máa ń yí àwọn àkókò padà sí àwọn ohun ìṣúra irin tí kò ní àsìkò.
Kí ló dé tí o fi yan Kingtai fún àwọn owó ìrántí rẹ?
- Ṣíṣe àtúnṣe ní ìparí-sí-òpin Láti èrò rẹ sí àwòrán 3D, ṣíṣe mọ́ọ̀dì, ṣíṣe simẹnti àti ìtọ́jú ojú ilẹ̀—a máa ń ṣe gbogbo ìgbésẹ̀.
- Iṣẹ́ ọwọ́ tí kò báramu Lílo àwọn irin tó dára jùlọ (sinki alloy, idẹ, fàdákà plating) àti àwọn ọ̀nà tó ti pẹ́ títí bíi kíkọrin dáadáa àti ṣíṣe àṣeyọrí àtijọ́.
- Ìdàgbàsókè Àgbáyé, Ìmọ́lára Àdúgbò A ti ṣe iṣẹ́ irin tó ní ìtumọ̀ kárí ayé — fún àwọn ayẹyẹ, àwọn ẹgbẹ́, àwọn ilé iṣẹ́, àti àwọn ìṣẹ̀lẹ̀ pàtàkì ara ẹni.
- A gba awọn aṣẹ pupọ Yálà o nílò owó àádọ́ta tàbí ẹgbẹ̀rún márùn-ún (50,000), a máa rí i dájú pé iye owó náà jẹ́ èyí tó dára, ó sì ṣeé gbẹ́kẹ̀lé.
Ó dára fún: ✔Àwọn ayẹyẹ àjọ-àjọ àti àwọn ẹ̀bùn àmì-ẹ̀yẹ ✔Àwọn ẹ̀bùn ológun àti iṣẹ́ ológun ✔Àwọn ohun ìrántí ayẹyẹ àti àwọn àmì ẹgbẹ́ ✔Àwọn ìṣẹ̀lẹ̀ pàtàkì àti àwọn ohun ìrántí ara ẹni Ẹ jẹ́ kí a ṣẹ̀dá ohun kan tí a kò rí lásán — ṣùgbọ́n tí a nímọ̀lára. Owó tí ó gbé ẹrù, ìtàn, àti ìgbéraga. Kan si wa loni lati bẹrẹ iṣẹ akanṣe owo aṣa rẹ: sales@kingtaicrafts.com #Àwọn Owó Àṣà #Àwọn Owó Ìrántí #Àwọn Owó Ìpèníjà #Àwọn Owó Àṣà #Iṣẹ́ Ọkọ̀ Irin #Àwọn Iṣẹ́ Ọkọ̀ Kingtai #Búlúkorder #Olùṣe Àgbáyé
Àkókò ìfìwéránṣẹ́: Oṣù Kejìlá-12-2025




